Lớp 9/2 Lê Độ--We are family!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9/2 Lê Độ--We are family!

Class 9/2 forever be friends together!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Điên Vì Đàn Bà Định luật bảo toàn và ... Bút thẩm phán hết mực

Go down 
Tác giảThông điệp
rilkinh
Lớp phó
rilkinh

Điên Vì Đàn Bà  Định luật bảo toàn và ... Bút thẩm phán hết mực Empty
Bài gửiTiêu đề: Điên Vì Đàn Bà Định luật bảo toàn và ... Bút thẩm phán hết mực   Điên Vì Đàn Bà  Định luật bảo toàn và ... Bút thẩm phán hết mực I_icon_minitime18/11/2008, 16:41

Vị giám đốc nhà thương điên dẫn một quan khách tham quan. Chỉ một người nằm trên giường hai tay ôm chặt một con búp bê vào lòng, vị giám đốc giải thích:
-- Trước đây ông này yêu một người đàn bà, nhưng bị bà ta bỏ rơi và lấy chồng khác nên y phát điên và cứ tưởng con búp bê là người yêu mình.
Đến một phòng khác, thấy một người điên bị xiềng xích hai tay, đang vùng vẫy bổ đầu vào tường tự tử.
Vị giám đốc lắc đầu nói:
-- Còn đây là anh chồng đã lấy bà ta.

Buổi tối, người bố kiểm tra lại bài học của con.

Bố: Hãy cho một ví dụ về định luật bảo toàn và chuyển hoá năng lượng.

Con: Trước khi trả lời câu hỏi, con hỏi bố: Doanh nghiệp nhà nước bố làm trước đây bị phá sản đúng không?

Bố: Đúng vậy.

Con: Và sau khi nhà máy đó bị phá sản, bác A giám đốc có một nhà máy riêng, bác B phó giám đốc và bác C trưởng phòng kế hoạch mỗi người có một phân xưởng riêng đúng không?

Bố: Sao con biết?

Con: Thì bố cứ đọc kỹ đầu bài ra cho con, bố sẽ rõ.

Bố: !!!!!!!

Trong một phiên toà xét xử vụ ly hôn .

Thẩm phán: Chị K sao chị lại làm đơn xin ly dị . Nguyên nhân chính của việc xin ly hôn có phải chồng chị hay đánh đập, hắt hủi dẫn đến đời sống vợ chồng bất hoà, mâu thuẫn gay gắt ?

Chị K: Dạ không ạ !

Thẩm phán: Hay do đời sống kinh tế gia đình có khó khăn, chồng chị hay cờ bạc rượu chè ?

Chị K: Dạ không ạ !

Thẩm phán: Nếu không chắc là trước khi lấy nhau 2 người không tìm hiểu kỹ càng dẫn tới đời sống hôn nhân không có hạnh phúc ?

Chị K: Dạ cũng không ạ !

Thẩm phán: (Bực tức) Thế ....Thế thì do nguyên nhân gì ?

Chị K: Dạ thưa quý toà việc này em không thể trình bày được bằng lời ạ, xin phép cho em được viết ra giấy có được không ạ ?

Thẩm phán: Được .

Chị K: Xin quý toà cho em mượn cây bút để viết ạ .

Thẩm phán: Không được, bút của thẩm phán hết mực rồi !

Chị K: (Khóc)Ới ..giời ơi.. là giời ... chồng em cũng như "cây bút hết mực" của thẩm phán, em thì mới 30 tuổi xuân, thử hỏi để có đời sống tâm lý, tình cảm làm sao em không viết đơn xin ly dị chồng được ..hu...hu ..hu...

người thinh lặng hay tôi thinh lặng
tiếng yêu đương chết đắng bờ môi
nhìn nhau cố nở nụ cười
quay lưng khuất dạng lệ rơi tái lòng

Điên Vì Đàn Bà Định luật bảo toàn và ... Bút thẩm phán hết mực
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mất điện
» Quy Luật 7t Làm Thay đổi Cuộc Sống
» 20 phản ứng của kẻ thất tình nè ko xem hơi phí
» Conan tập 60 ! Phần2 ( sẽ cói tiếp phần 3)
» Đồ Bạch Kim Phần thưởng THDNB lần 6 (New)