Lớp 9/2 Lê Độ--We are family!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9/2 Lê Độ--We are family!

Class 9/2 forever be friends together!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngũ Độc!!!???

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 117

Ngũ Độc!!!??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngũ Độc!!!???   Ngũ Độc!!!??? I_icon_minitime9/11/2008, 17:28

Thứ 7 vừa rồi...lớp mình bị thầy la cái vụ ngũ độc ghê quá silent silent Nhưng thầy nói có phần sai...Có thế thầy không đọc được những dòng này nhưng e vẫn cứ post lên. Thầy nói bọn em không chơi với những bạn đó là vì...các bạn ấy xấu??? Không hẳn đâu thầy ạk...các bạn ấy không xấu...Các bạn ấy nghèo!!??? Cái này lại hoàn toàn sai! Sai chỗ nào ư?? Sai là ở chỗ các bạn ấy không hề nghèo...thậm chí còn giàu ! Giàu hơn bọn e là đằng khác. Đọc tới đây sẽ có người hỏi là...
" vậy bọn em ghét mấy bạn đó là vì sao!!???" vì chính các bạn ấy đấy thầy ạk. Tính cách, cách đối xử với người khác của các bạn ấy ...chính những thứ đó đã khiến bọn em làm như vậy với các bạn ấy.
Những việc bọn em làm là SAI?? Vâng , bọn em xin nhận đó là SAI! Nhưng...tại sao các bạn ấy lại không chịu sửa đổi chính mình?? Sửa tính cách đi , sửa cách nói chuyện đi...sửa cách đối xử với bạn bè trong lớp đi...đến khi đó chúng em xin chắc chắn rằng...sẽ không có ai gọi các bạn ấy là ngũ độc nữa , bọn em cũng sẽ không xa lánh nữa...Có thể sẽ có người xem những lời này là nguỵ biện cho những hành vi sai trái...nhưng chúng em mặc kệ...cứ post lên...ai đọc và tin thì tin...ai không tin thì tuỳ! Neutral Neutral
http://92ledo.rap.vn
kuty
Tổ trưởng
Tổ trưởng

Ngũ Độc!!!??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngũ Độc!!!???   Ngũ Độc!!!??? I_icon_minitime10/11/2008, 14:56

thèn Tùng noái cũng đúng nhưng mà thằng nào chơi với nó cũng có ngày tai nạn đáng tiếc xẽ xảy ra Very Happy
pemap
Quản lý diễn đàn
Quản lý diễn đàn
pemap

Ngũ Độc!!!??? Empty
Bài gửiTiêu đề: ngu~ doc^   Ngũ Độc!!!??? I_icon_minitime13/11/2008, 17:26

Lay. Chua' ! Khong ngo` chu? de` ngu~ doc. laj. dc may' nha^n lop' mjnh` chu' y' du~ ha'. Aj nghj~ sao thj` nghj~, rieng tuj chj? co' kjen' nghj. la`: Dung` do? loi~ cho aj ve` viec. nay` nua~!
Thay` co' the? chua hjeu? het' moj. thu', chj? la` thay` wa' bun` khj thay' lop' zay. thuj. Con` lop' mjnh`, tuy cha~ co' caj' ac' cam~ chj voj' ngu~ doc^, nhung laj. chang~ bao gjo` cho ngu~ doc^. mot. co* hoj. de? hoa` dong`. Qua? that. neu' do? trach' nhjem. ve` aj cung~ ko dung'. Moj? nguj` co' 1 tjnh' cach' va` bat' dong` wan diem? cung~ dung' thuj. Nhung co' le~, cach' lop' mjnh` dap' tra? laj. nhung~ hanh` dong waj' dan? cua~ ngu~ doc^. xem ra.... sh0ch' wa'.
Hj vong. may' nhan^ lop' mjnh` hjeu? cho thay` , cho ngu~ doc^. , de? het' canh? bom roj dan. lac. he'^^
Lady_H_Ba
Tổ viên
Tổ viên
Lady_H_Ba

Nữ Tổng số bài gửi : 13

Ngũ Độc!!!??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngũ độc   Ngũ Độc!!!??? I_icon_minitime16/11/2008, 21:45

Ngũ đôc thì có jì đâu cơ chứ,chính tui đây ngồi với ngũ độc mà còn thấy đó chỉ là chuyện bình thường.Cũng cười,cũng nói chuyện với nhau như bạn bè trong lớp thui.Cũng tại vì hễ nghe đến ngũ độc là các bạn trong lớp lại xa lánh thì làm sao các bạn ấy hòa đồng với mình được.Vì 1 tập thể 9/2 very good,mọi người hãy cùng cố gắng lên nhé. lol!
Sponsored content

Ngũ Độc!!!??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngũ Độc!!!???   Ngũ Độc!!!??? I_icon_minitime

Ngũ Độc!!!???
Trang 1 trong tổng số 1 trang