Lớp 9/2 Lê Độ--We are family!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9/2 Lê Độ--We are family!

Class 9/2 forever be friends together!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Truyện cười (có tục) - Part1

Go down 
Tác giảThông điệp
rilkinh
Lớp phó
rilkinh

Truyện cười (có tục) - Part1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Truyện cười (có tục) - Part1   Truyện cười (có tục) - Part1 I_icon_minitime18/11/2008, 16:50

Có một cô gái khóc nức nở bên bờ suối. - Bụt hiện lên và hỏi: Tại sao con khóc? - Cô gái trả lời: Con vừa bị người ta hại. - Bụt bèn ôm cô gái vào lòng và bảo : thế này ư ? - Không phải - cô gái đáp - Còn hơn thế - Bụt bèn hôn vào má cô gái và bảo: Thế này ư ? Cô gái trả lời : - Không phải, còn hơn thế. - Bụt bèn "còn hơn thế.Cởi áo quần ra và.... Phê rồi, bụt hỏi: thế này ư ? - Cô gái đáp: còn hơn thế vì thằng kia bị AIDS (thôi bỏ mẹ Bụt rồi) Thế rồi 1 thời gian sau Bụt chết đi, nơi Bụt chết, mọc lên 1 loài hoa, gọi là hoa Dâm bụt

————————————————† ?————————————————⠠??——
3 Con chuột ngồi bốc phét với nhau. Con chuột thứ nhất: "Sáng nào tao cũng tập thể dục với bẫy chuột cho khoẻ người." Con chuột thứ hai: "Bình thường, sáng nào tao cũng pha bả chuột uống với sữa cho tỉnh táo." Con thứ ba rút ngay điện thoại ra: "Mèo à, số 10 Tràng Thi à? Chờ tao đến anh em mình uống rượu rồi đi lắc nhé!" Hai con chuột kia: (ngất)

Không biết võ công + té núi + học võ công + trả thù = phim kiếm hiệp hồng kông . * Tình cờ gặp mặt + yêu nhau + chàng hoặc nàng chết = phim hàn quốc . * Nhiều cảnh đánh nhau + nhiều cảnh hôn nhau + trả thù = phim hành động mỹ (good choice) * Tình tiết chậm chạp + hút thuốc + hôn nhau + tắt đèn + hông biết = phim việt nam . * Oan gia + cãi nhau + khóc sướt mướt + thành đôi = phim tình cảm đài loan. * Cảnh phim hoành tráng + diễn viên đẹp + hông hiểu gì hết = phim đạt giải Oscar * ít người đóng + lời thoại ít hoặc ko có lời thoại + lặp đi lặp lại + ko có nội dung + đc rất nhiều người xem = film xxx

Tuổi 15 anh đi vào dĩ vãng----Giật dây chuyền tặng ng` iu-----Cướp xích lô chở em đi dạo phố-------Bị công an đày ra Côn Đảo-------Và.....anh vào tù như hoàng tử vào cung-------Sáng cuốc đất như wan công luyện võ------Trưa cắt cỏ như công chúa hái hoa-------Tối bắt muỗi như Kiều Nga đuổi bướm------Cảm ơn đảng đã cho tôi ở nhà xây------4 bên là 4 bứk tường dày------Cơm 3 bữa thịt gắp mỏi tay đc miếng bì------Khi tôi đi ko ng` đưa tiễn-----Khi tôi về 7,8 thằng khiêng------Trên wan tài khắc 9chữ thiêng liêng------ Tổ Quốc mất đi 1 thằng vô tích sự !</Tuổi 15 anh đi vào dĩ vãng----

Cá nói: Anh không bao giờ thấy dc nước mắt của tôi, vì tôi sống trong nước ... Nước nói: Tôi cảm nhận được nước mắt em, vì em luôn sống trong tim tôi ...Cá nói: Em yêu anh! Em luôn mở to mắt mình để cho anh có thể chảy vào trong em, để em luôn nhìn thấy anh! Nước nói: Anh yêu em! Anh luôn ở bên em, để anh có thể quấn quýt lấy em, để anh có thể ôm trọn em trong lòng mình.... Nồi nói: Sắp sôi rồi! Còn ở đấy mà tâm sự!!! "Đoạn cuối cho một cuộc tình"

Truyện cười (có tục) - Part1
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Truyện cười hay lém........
» Truyen cuoi... ra nuoc mat
» Truyền Thuyết Ju - Mông
» Chí Phèo ngoại truyện...
» những bài truyện ngắn hay